ZINSANO สว่านโรตารี่ 3 ระบบ รุ่น RH-26SC32 |MC|
Home & Living
5.0 คะแนน  ·  ขายแล้ว 1 ชิ้น
ลด 46%
ร้านค้าDohome Shop Online
หมวดย่อยTools & Home Improvement
สต็อก 10 ชิ้น
ชำระเงินปลอดภัยผ่าน Shopee · มีระบบคุ้มครองผู้ซื้อ
รายละเอียดสินค้า
📢📢 กรุณาอ่านรายละเอียดก่อนสั่งซื้อ ✅ สินค้าเป็นของแท้ 100% ทุกรายการ ✅ สินค้าจัดส่งถึงลูกค้าภายใน 3-5 วัน (ขึ้นอยู่แต่ละพื้นที่การจัดส่ง) หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติมสามารถสอบถามทางแชทร้านค้า ✅ กรณีต้องการแก้ไขที่อยู่ที่จัดส่ง รบกวนยกเลิกออเดอร์แล้วสั่งใหม่อีกครั้ง ✅ กรุณากดขอใบกำกับภาษี (ในหน้าชำระเงิน) ทุกครั้ง หากไม่ระบุขอสงวนสิทธิ์ในการออกใบกำกับภาษี ✅ สามารถกดคืนสินค้าได้ ภายในระยะเวลา 15 วันนับตั้งแต่วันที่ได้รับสินค้า หากเกินกว่าระยะเวลาที่กำหนด ทางบริษัทฯ ขอสงวนสิทธิ์ในการไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้าในทุกกรณี ZINSANO สว่านโรตารี่ 3 ระบบ รุ่น RH-26SC32 |MC| รายละเอียดสินค้า • สว่านโรตารี่ ผลิตจากวัสดุคุณภาพดี ได้มาตรฐานสากล • มีความแข็งแรง ทนทาน คุ้มค่า อายุการใช้งานที่ยาวนาน • มีฟังก์ชั่น 3 ระบบ (เจาะไม้-เหล็ก,เจาะกระแทก,การสกัด) • มีปุ่มปรับเลือกตำแหน่งปลายดอกสกัดในตำแหน่งที่ต้องการ • ควบคุมระดับความเร็วแบบอิเล็กทรอนิกส์ แบบปรับได้ต่อเนื่อง • ระบบเซฟตี้คลัทช์ ป้องกันความปลอดภัยให้กับผู้ใช้และเครื่อง • แผ่นแปรงถ่านแบบหมุนได้ ส่งกำลังเท่ากันทั้งการหมุนซ้าย-ขวา ข้อมูลทางเทคนิค • กำลังไฟเข้า : 800W • แรงดันไฟฟ้า : 220V~ / 50Hz • อัตราการเจาะไม้สูงสุด : 30 mm. • อัตราการเจาะเหล็กสูงสุด : 13 mm. • ความเร็วรอบ : 0-1200 รอบ/ต่อนาที • อัตราการเจาะคอนกรีตสูงสุด : 26 mm. • อัตราการกระแทก : 0-5,300 ครั้ง/ต่อนาที การรับประกันสินค้า • รับประกัน 6 เดือน สินค้าภายในกล่อง • ZINSANO สว่านโรตารี่ 3 ระบบ รุ่น RH-26SC32 • ด้ามจับ วิธีการใช้งาน • ใช้สำหรับเจาะพื้นผิวหรือวัสดุ การบำรุงรักษา / ข้อเสนอแนะ / คำแนะนำ • ควรศึกษาคู่มืออย่างละเอียดก่อนการติดตั้งและใช้งาน • ห้ามวางสินค้าใกล้บริเวณที่มีเปลวไฟ และความร้อน • ควรเลือกใช้อุปกรณ์ให้เหมาะสมกับลักษณะของงาน • ห้ามดัดแปลง แก้ไขสินค้า หรือนำไปใช้งานผิดประเภท